Tìm kiếm Blog này

Đang tải...

2014-08-09

CUỘC THI VẼ TRANH HƯỞNG ỨNG ĐẠI HỘI THỂ THAO CHÂU Á LẦN THỨ 17 ( ASIAD 17 ) TẠI HÀN QUỐC


Cuộc thi do Ủy ban OLYMPIC Việt Nam tổ chức từ tháng 6 đến tháng 8/ 2014 tại Hà Nội.

GIẢI NHẤT
Lê Thu Phương - 126CD
"Chung kết"


GIẢI NHÌ
Trương Quỳnh Anh - 118CD
Đua Ngựa"

GIẢI BA
Nguyễn Thị Diễm Anh - 1CD


Trần Lê Anh - 162CD



GIẢI KHUYẾN KHÍCH
TTrịnh Duy Khôi - 72CD

Bùi Gia Huy - 86CD

BNguyễn Hiền Trang - 1CD

Phạm Minh Hưng - 86CD

Nguyễn Tiến Đức - 72CD

Lê Nguyễn Minh Khuê - 28CD

Trần Minh Thu - 72CD

Phạm Quang Dũng - 150CD

guyễn Minh Thu - 28CD

Nguyễn Thị Minh Anh - 1CD

Nguyễn Thị Nguyệt  Anh - 1CD
Nguyễn Thanh Thư - 174CD
"Thi Đấu Bóng rổ"

Phạm Đức Huy
"Đua Ngựa"



Lê Minh Ngọc - 104CD
"tennis"

Đào Minh Quân - 1D
"TRận bán kết"
Nguyễn Minh Hải - 1D
"Trận bóng đá tại Incheon 2014

Trần Lê Quỳnh Trang - 1D
"Thi chạy"

Minh Thảo - 150CD
"Đấu võ"

Bùi Hải Hà - 28CD
"Trận cầu lông"

Nguyễn Ngọc Trâm - 1D
"Lướt sóng"

Lê Nguyễn Ngọc Lân - 118D
"Đua Ngựa"

Nguyễn Bảo Linh - 150CD
Cuuocj Thi Điền Kinh Asiad

Phạm Trần Thạch Thảo - 174 CD
"Đua xe đạp"

Lê Bá Lâm - 126CD
"Đấu vật"

Bùi Minh Ánh - 174CD
Chạy Vượt Rào

Bùi Ngọc Hà - 72CD
"Lướt ván"

Nguyễn Nữ Vượng Phúc - 1D
"Đấu võ"

Phậm Duy Anh - 1D
"Đá bóng"

Nguyễn Mai Thi - 174CD
"Bống rổ"

Nguyễn Ái Như - 2B
Chạy dua

Phạm Diệp Anh 72CD
Đánh bóng bàn

2014-06-20

LIDICE 41 - PHẦN 2

CHÂU ÂU

Xhemo Aferdita (14 years), Group Gezimi i Syrit, Tirana, Albania

Shehu Uanda (15 years), Group Gezimi i Syrit, Tirana, Albania

Savchenko Yulia Dmitriyevna (12 years), Vitebsk Children Art School No. 1, Vitebsk, Belarus

Cheremnyh Polyna Yevgeniyevna (14 years), Vitebsk Children Art School No. 1, Vitebsk, Belarus

Surynova Alexandrovna Uliana (13 years), Vitebsk Children Art School No. 1, Vitebsk, Belarus

Gritskevich Elyzaveta Petrovna (14 years), Vitebsk Children Art School No. 1, Vitebsk, Belarus

Dolgovich Dasha (13 years), Art School, Soligorsk, Belarus

Aleinikova Victoria (10 years), UO GOSSH School No. 25, Vitebsk, Belarus


Luneva Elisaveta (10 years), UO GOSSH School No. 25, Vitebsk, Belarus

Dmitrieva Anastasia (16 years), Studia IZO "Syuzhet" GUDO DTDiM, Vitebsk, Belarus

Korsun Donata (11 years), GUO Srednaya shkola No. 10, Brest, Belarus

Barisenko Lidia (15 years), Centr detskovo tvorchestva, Mozyr, Belarus

Lakić Helena (12 years), Primary school Vuk Karadžić, Vlasenica, Bosnia and Herzegovina

Šikuljak Igor (13 years), Primary school Vuk Karadžić, Vlasenica, Bosnia and Herzegovina

Ivanova Nadya Valentinova (10 years), Art-School GEYA, Lovech, Bulgaria

Petrov Yavor (7 years), Fine arts school, Centre for work with children, Pleven, Bulgaria

Enev Pavel (9 years), Children´s Art School Kolorit, Pleven, Bulgaria

Kostova Ivaila Krasimirova (7 years), School of Fine Arts Razwitie 1870, Sevlievo, Bulgaria

Enver Elif Aldeniz (11 years), School of Fine Arts Razwitie 1870, Sevlievo, Bulgaria

Minkova Pavla Krasimirova (12 years), School of Fine Arts Razwitie 1870, Sevlievo, Bulgaria

Mateev Samuil (7 years), Art studio Prikazen Svjat, Sofia, Bulgaria

Hadgiev Lazar (7 years), Art studio Prikazen Svjat, Sofia, Bulgaria


Trifonova Viktoriya (6 years), Arts school Arteya, Targovishte, Bulgaria

Kolevski Velin (11 years), Fine Arts Studio Dasha, Targovishte, Bulgaria

Nedjatinova Melisa (7 years), Fine Arts Studio Dasha, Targovishte, Bulgaria

Shakiroglu Helin (7 years), Fine Arts Studio Dasha, Targovishte, Bulgaria

Feimova Nazimova Selyai (12 years), Fine Arts School, Targovishte, Bulgaria

Dimitrova Mariyana Hrisimirova (11 years), Fine Arts School, Targovishte, Bulgaria

Boncheva Elitsa Petrova (8 years), Fine Arts School, Targovishte, Bulgaria

Stoyanov Stoyan Nikolaev (9 years), Fine Arts School, Targovishte, Bulgaria

Fikredova Selin Ismailova (9 years), Fine Arts School, Targovishte, Bulgaria

Dokić Antonio (12 years), I. OŠ, Bjelovar, Croatia

Matić Leon (12 years), OŠ Frane Petrica, Cres, Croatia

Herbst Ema (16 years), Foto Video Klub 35mm, Križ, Croatia



Pavičić Manuela (10 years), OŠ Mato Lovrak, Nova Gradiška, Croatia

Stipančević Andrea (10 years), OŠ Mato Lovrak, Nova Gradiška, Croatia

Přibylová Anna (4 years), MŠ, Lišov, Czech republic


Štumbauer Matěj (6 years), MŠ, Lišov, Czech republic

Lesáková Eliška (4 years), MŠ Zdraví, Ostrava – Zábřeh, Czech republic

Trojanová Viktorie (4 years), MŠ, Pardubice - Polabiny III, Czech republic

Zeman Ondřej (4 years), MŠ, Pardubice - Polabiny III, Czech republic

Hrušková Andrea (6 years), MŠ Sluníčko, Roudnice nad Labem, Czech republic

Janovská Tereza (6 years), MŠ Sluníčko, Roudnice nad Labem, Czech republic

Hejnová Petra (12 years), ZŠ, České Budějovice, Czech republic

Oračko Ivan (12 years), ZŠ, Český Krumlov, Czech republic

Vávrová Daniela (9 years), ZŠ Oty Pavla, Buštěhrad, Czech republic

Bartošová Karolína (8 years), ZŠ Podharť, Dvůr Králové nad Labem, Czech republic

Mádlová Dita (9 years), ZŠ Podharť, Dvůr Králové nad Labem, Czech republic

Skutová Aneta (12 years), ZŠ Podharť, Dvůr Králové nad Labem, Czech republic







Ausficírová Nikol (13 years), ZŠ, Opava, Czech republic

Macháčková Barbora (13 years), ZŠ, Opava, Czech republic

Halška Jaromír (13 years), ZŠ, Opava - Kylešovice, Czech republic


Baxová Linda (8 years), 15. ZŠ, Plzeň-Skvrňany, Czech republic

Havelková Natálie (13 years), ZŠ, Praha 3, Czech republic

Velecká Klára (10 years), ZŠ, Prakšice, Czech republic

Lidnerová Viktorie (10 years), ZŠ, Příbram II, Czech republic

Mígl Vojtěch (10 years), ZŠ, Příbram II, Czech republic

Kroužecká Martina (14 years), ZŠ, Příbram VIII, Czech republic

Coufal Kryštof (14 years), ZŠ Sedmikráska o.p.s., Rožnov pod Radhoštěm, Czech republic

Holiš Janek (14 years), ZŠ Sedmikráska o.p.s., Rožnov pod Radhoštěm, Czech republic

Ličko David (13 years), ZŠ Sedmikráska o.p.s., Rožnov pod Radhoštěm, Czech republic

Štorek Štěpán (13 years), ZŠ Sedmikráska o.p.s., Rožnov pod Radhoštěm, Czech republic



Masaříková Karina (7 years), ZŠ, Valašské Meziříčí, Czech republic