Tìm kiếm Blog này

Đang tải...

2014-03-01

LIDICE 41 - PHẦN 1





CHÂU Á




Badawy Mahinour Marawn (16 tuổi), Alexandria Sporting Club, Trung tâm Nghệ thuật Trẻ em, Alexandria, Ai Cập

Hassan Mohamed Abdalla (8 năm), Madraset Al Giza Al Thanawa, Madraset, Ai Cập

Danawit Dereje (9 tuổi), BeteSeb Academy, Addis Abeba, Ethiopia

Baldi Erij (13 tuổi), Viện Privée Laghmani, Sidi Dhrif, Tunisia

Jeanne Leroy (12 tuổi), La Trường Pointe Rue học, Mahé, Seychelles

Medal
Alikhanian Esma Arturi (13 years), Detskaia khudozhestvennaia shkola O. Sharambeiana, Dilizhan, Armenia

A medal to the school for their collection of paintings
Arzumanian Serëzha Samveli (12 years), Detskaia khudozhestvennaia shkola O. Sharambeiana, Dilizhan, Armenia

A medal to the school for their collection of paintings
Kazarian Lia Pogosi (12 years), Detskaia khudozhestvennaia shkola O. Sharambeiana, Dilizhan, Armenia

A medal to the school for their collection of paintings
Martirosian Milena Artaki (13 years), Detskaia khudozhestvennaia shkola O. Sharambeiana, Dilizhan, Armenia

A medal to the school for their collection of paintings
Kazarian Gor Patvakani (12 years), Detskaia khudozhestvennaia shkola O. Sharambeiana, Dilizhan, Armenia

A medal to the school for their collection of paintings
Ogannisian Anna Kareni (10 years), Detskaia khudozhestvennaia shkola O. Sharambeiana, Dilizhan, Armenia

Honourable mention
Hakobjan Nona Rudiki (11 years), Mittlerer Schule A. Jeghiasarjan No. 2, Nerkin Getaschen, Armenia

Honourable mention
Arutiunian Nare Vartanovna (14 years), National Children´s Library after Khnko-Aper, Yerevan, Armenia

Honourable mention
Astvatsatryan Michael (10 years), Educational complex Armenian national lycee after Anania Shirakatsy, Yerevan, Armenia

Medal
Abdullayeva Rena Elman (10 years), Children´s Art School, Saray, Azerbaijan

Honourable mention
Muslimova Nigar (13 years), Centre of Russian Culture, Baku, Azerbaijan

Honourable mention
Bachshaliyev Adil (11 years), The City Centre of work of the 46 non-school, Sun drawing studio, Baku, Azerbaijan

Honourable mention
Aliyev Rahman (13 years), Guba Child Art School, Guba, Azerbaijan

Honourable mention
Jason Khoo Lik Wei (11 years), Seri Mulia Sarjana School, Bandar Seri Begawan, Brunei

Honourable mention
Jackson Ho Yii Kin (11 years), Seri Mulia Sarjana School, Bandar Seri Begawan, Brunei

Honourable mention
Liu Jiarui (6 years), 3i Art Center, Beijing, China

Honourable mention
Wei Yuchen (7 years), 3i Art Center, Beijing, China

Honourable mention
Zhou Kanhe (6 years), 3i Art Center, Beijing, China

Honourable mention
Zhou Zijian (6 years), 3i Art Center, Beijing, China

Honourable mention
Li Tsz Ling (4 years), Artin Creative Workshop, Hong Kong, China

Honourable mention
So Ka Yin (4 years), Artin Creative Workshop, Hong Kong, China

Honourable mention
Yau Ching Hin (5 years), Artin Creative Workshop, Hong Kong, China

Medal
Chen Zhi Yin (11 years), Xiao Yu Er Art School, Chang Sha, China

Medal
Tang Pei Seng (10 years), Xiao Yu Er Art School, Chang Sha, China

Medal
Xiao Jing Lu (9 years), Xiao Yu Er Art School, Chang Sha, China

Thêm chú thích

Honourable mention
Yao Shu Zhang (11 years), Xiao Yu Er Art School, Chang Sha, China

Honourable mention
Ho Megan (4 years), Leaps and Bounds, Hong Kong, China

Medal
Kok Ching Lam (5 years), Los Ninos Art Workshop, Hong Kong, China

Honourable mention
Lam Yat Nam (4 years), Los Ninos Art Workshop, Hong Kong, China

Honourable mention
Lau Hei Lui (4 years), Los Ninos Art Workshop, Hong Kong, China

Medal
Chan David Tadamasa (8 years), Simply Art, Hong Kong, China

Medal
Kwong Mei Hang Katie (5 years), Simply Art, Hong Kong, China

Medal
Lau Kin Gi (7 years), Simply Art, Hong Kong, China

Medal
Lau You Gi (5 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Dallis Lee Ting Yat (6 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Hui Sum Yu Rainbow (9 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Chan Megan (9 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Cheung Suet Wing (11 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Chung Ashley (16 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Kam Vanessa (6 years), Simply Art, Hong Kong, China

A medal to the school for their collection of paintings
Wu Jia Yu (11 years), Simply Art, Hong Kong, China

Honourable mention
Leung Wang Hon (5 years), VKIDS Creative, Hong Kong, China

Honourable mention
Mao Wenxin (5 years), VKIDS Creative, Hong Kong, China

Honourable mention
Liu Cheng Shuang (6 years), Wuxi Sijitonghua Art Studio, Wuxi, China

Honourable mention
Zhu Shi Zheng (6 years), Wuxi Sijitonghua Art Studio, Wuxi, China

Honourable mention
Lu Yi Fan (15 years), Wuxi Sijitonghua Art Studio, Wuxi, China

Honourable mention
Zhu Yu Tan (10 years), Wuxi Sijitonghua Art Studio, Wuxi, China

Honourable mention
Wang Qiuyu (6 years), Wuxi Sijitonghua Art Studio, Wuxi, China

Belofsky Sabine Nila Marie (14 tuổi), Assumption College, Makati, Philippines

Cortez Kaitlyn (16 tuổi), Assumption College, Makati, Philippines

Isleta Andrea Patricia (15 tuổi), Assumption College, Makati, Philippines

Chuatak Jade Valerie (12 năm), trường trung học St Stephen, Manila, Philippines

Cửa Kyana (12 năm), trường trung học St Stephen, Manila, Philippines

Ching Gladys Stephanie (16 tuổi), Trung học St Stephen, Manila, Philippines

Khu Jazel (15 năm), trường trung học St Stephen, Manila, Philippines

Tân Jasmine Kate (12 tuổi), Trung học St Stephen, Manila, Philippines

Honourable mention
Baghashvili Natalia (4 years), Art School Chveni Saxli, Tbilisi, Georgia

Honourable mention
Kerkadze Nikoloz (4 years), Art School Chveni Saxli, Tbilisi, Georgia

Honourable mention
Maghradze Elene (4 years), Art School Chveni Saxli, Tbilisi, Georgia

Honourable mention
Sawhney Ishaan (9 years), Kanti Rana´s Hobby Centre, Vadodara, India

Honourable mention
Shah Ananya (11 years), Hobby Center For Art, Ahmedabad, India

Honourable mention
Bhatt Arya Vijay (8 years), Hobby Centre, Baroda, India

Honourable mention
Patel Kamya Maulik (9 years), Hobby Centre, Baroda, India

Honourable mention
Parnami Khushi (7 years), Hobby Centre, Baroda, India

Honourable mention
Sarwate Medha Vivek (6 years), Hobby Centre, Baroda, India

A medal to the school for their collection of graphic art
Kavya R. (11 years), Young Envoys International, Hyderabad, India

A medal to the school for their collection of graphic art
Keerthana A. (11 years), Young Envoys International, Hyderabad, India

A medal to the school for their collection of graphic art
Kumar Sandeep A. (15 years), Young Envoys International, Hyderabad, India

A medal to the school for their collection of graphic art
Kumar Praveen J. (14 years), Young Envoys International, Hyderabad, India

A medal to the school for their collection of graphic art
Prahlad A. (13 years), Young Envoys International, Hyderabad, India

Honourable mention
Serra O. Jaden (7 years), Shefali´s Art Classes, Mumbai, India

Honourable mention
Khushvi Panchigar (5 years), Shefali´s Art Classes, Mumbai, India

Honourable mention
Dharmawan Carolina Alycia (11 years), Sanggar Gambar Anak-Anak Bina Kreativita Ananda, Bandung, Indonesia

Honourable mention
Rayyan Gedhi Bawera (7 years), Sanggar Gambar Anak-Anak Bina Kreativita Ananda, Bandung, Indonesia

Honourable mention
Ghodrati Fatemeh (14 years), KANOON - Institute for Intellectual Development of Children & Young Adults, Tehran, Iran

Honourable mention
Laylabadi Asal (12 years), KANOON - Institute for Intellectual Development of Children & Young Adults, Tehran, Iran

Honourable mention
Mashhadi Mina (6 years), KANOON - Institute for Intellectual Development of Children & Young Adults, Tehran, Iran

Honourable mention
Taghipoor Masoomeh (13 years), KANOON - Institute for Intellectual Development of Children & Young Adults, Tehran, Iran

Honourable mention
Shadalooei Mohammad Hossein (13 years), KANOON - Institute for Intellectual Development of Children & Young Adults, Tehran, Iran

Honourable mention
Ikeda Ryohto (13 years), Japonská škola v Praze - Japan School of Prague, Praha 6 - Řepy, Japan

Honourable mention
Kato Marin (15 years), Japonská škola v Praze - Japan School of Prague, Praha 6 - Řepy, Japan

Honourable mention
Okabayashi Sayo (14 years), Japonská škola v Praze - Japan School of Prague, Praha 6 - Řepy, Japan

Honourable mention
Suzuki Haruka (12 years), Kamon Children Art School, Tokyo, Japan

Honourable mention
Goryachy Nicole (11 years), Studio of Art - Ruta Kreitser, Jerusalem, Israel

Huy chương: 
Lynn Park Jae (15 tuổi), Trường trung học Nghệ thuật Busan, Busan, Hàn Quốc

Park So Jin (15 tuổi), Trường trung học Nghệ thuật Busan, Busan, Hàn Quốc

Shin Jae Youn (12 năm), trung học cơ sở Busan Nghệ thuật, Busan, Hàn Quốc

Công viên Suyoung (11 năm), Trường Tiểu Học Eumam, Chungcheongnam-do, Hàn Quốc
Honourable mention
Kasimova Ramilya (11 years), Shkola - Gimnazia No. 83, Almaty, Kazakhstan

Honourable mention
Meshkova Maria (7 years), Children´s Art school No. 1, Pavlodar, Kazakhstan

Medal
Vereykina Alina (9 years), Detskaya khudozhestvennaya shkola, Ust-Kamenogorsk, Kazakhstan

Medal
Zayrulina Elina (10 years), Detskaya khudozhestvennaya shkola, Ust-Kamenogorsk, Kazakhstan

Medal
Zhanatova Nargiza (10 years), Detskaya khudozhestvennaya shkola, Ust-Kamenogorsk, Kazakhstan

Honourable mention
Petrova Alisa (10 years), Detskaya khudozhestvennaya shkola, Ust-Kamenogorsk, Kazakhstan

Ponomarenko Katya (10 năm), Detskaya khudozhestvennaya shkola, Ust-Kamenogorsk, Kazakhstan

Liang Yong Lim (16 tuổi), Yeow Trung tâm Nghệ thuật Chye, Penang, Malaysia

Teng Lim Wei (14 tuổi), Yeow Trung tâm Nghệ thuật Chye, Penang, Malaysia

Xan Khoo Yee (13 tuổi), Yeow Trung tâm Nghệ thuật Chye, Penang, Malaysia

Wen Teh Pei (16 tuổi), Yeow Trung tâm Nghệ thuật Chye, Penang, Malaysia

Xin Cheng Hui (13 tuổi), Yeow Trung tâm Nghệ thuật Chye, Penang, Malaysia

Zi Yee Pei (15 tuổi), Yeow Trung tâm Nghệ thuật Chye, Penang, Malaysia

Anisbayar Yalguum (11 tuổi), Mông Cổ và Trung tâm Children'sArt sáng tạo, Ulaanbaatar, Mông Cổ

Lhagva Zulzaya (15 tuổi), Mông Cổ và Trung tâm Children'sArt sáng tạo, Ulaanbaatar, Mông Cổ

Batsaikhan Maidarkhuu (9 tuổi), Gan Zam Trường Trung học số 20, Ulaanbaatar, Mông Cổ

Jargalsaihan Tsendari (9 tuổi), Gan Zam Trường Trung học số 20, Ulaanbaatar, Mông Cổ

Shakeel Ahmed Rida (13 tuổi), hệ thống trường học Beaconhouse, Trung Chi nhánh, Karachi, Pakistan

Feroz Amna (15 tuổi), hệ thống trường học Beaconhouse, Liberty Campus, Lahore, Pakistan

Bilal Sabreen (11 tuổi), học ngữ pháp Lahore, Lahore, Pakistan

Tajwar Anam (11 tuổi), học ngữ pháp Lahore, Lahore, Pakistan

Kelvin Jong (7 năm), Pibilotti Art Studio, Singapore, Singapore

Dayaratne Hikkaduwe Liyanage Randhi Dulyana (6 năm), Sujatha Vidyalaya, Colombo, Sri Lanka

Jayasingha Heruneth Induwara (7 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Katugampola Ranumitha Adeesha Damsas (4 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Palle Gedara Piumi Sandeepani (13 tuổi), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Yalage Don Methum Jithnuka (8 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Athupathiranage Monasha Navodani (15 tuổi), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Cooray Lakshan Anjana (8 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Padeniya Methira Mindiya Bandara (6 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Padeniya Visura Randula Bandara (7 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Perera Mithuni Theshika (13 tuổi), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Kamburugamuwe Lokuarrachcht Amuth Upunya (7 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Kandambi Sathmi Ruwanya (12 tuổi), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Kankanamaga Bihandu Dulen (7 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Mayadunna Sanuthi Vinsith (6 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Wattewewa Sehansa Kithnadi (7 năm), Sampath Rekha quốc tế Học viện Nghệ thuật, Gothatuwa, Sri Lanka

Banga Devaansh (6 năm), trường nghệ thuật Kolor nhớ, Pakred, Thái Lan

Kanokpol Tanrudee (7 năm), trường nghệ thuật Kolor nhớ, Pakred, Thái Lan

Nebogina Kseniya Andreevna (9 tuổi), Tashkent, Uzbekistan

Bùi Lê Hoàng My (9 tuổi), Cung điện Hà Nội cho trẻ em, Hà Nội, Việt Nam

Lê Thị Khánh Vy (7 tuổi), Cung điện Hà Nội cho trẻ em, Hà Nội, Việt Nam

Phạm Minh Khuê (9 tuổi), Cung điện Hà Nội cho trẻ em, Hà Nội, Việt Nam

Honourable mention
Aleqsanyan Gagik (7 years), Kasakh, Armenia

Honourable mention
Sahakyan Gor (10 years), Resource Center, Charentsavan, Armenia

Asghar Fardeen Ayub (4 năm), Thành phố mẫu giáo IV, Karachi, Pakistan

Honourable mention
Jawao Mohamad (9 years), Al - Rawabi School of Bahrain, Jeblat Habshi, Bahrain

Honourable mention
Mahmood Moh'D (9 years), Al - Rawabi School of Bahrain, Jeblat Habshi, Bahrain

Mohd Sharin Nurul Jannah (15 năm), Trường Trung học Si Ling, Singapore, Singapore

Manlulu Dizon Khaezel (15 năm), Trường Trung học Si Ling, Singapore, Singapore

Nazirah Nur (15 năm), Trường Trung học Si Ling, Singapore, Singapore

Swee Ting hơn (15 năm), Trường Trung học Si Ling, Singapore, Singapore

Osretkar Catherine (14 năm), Trường Trung học Si Ling, Singapore, Singapore